Máy bơm nước tăng áp Hitachi WT-P200GX2 ( Máy bơm nước tự động Hitachi đẩy cao 200W )
Tình trạng:
Còn 1 sản phẩm
5.800.000₫
Máy bơm nước tự động 200W khả năng đẩy cao tăng áp cho nhà 1 trệt + 2 tầng lầu ( max 06 phòng tắm ). Lưu lượng ( max ) : 2,5m3 / giờ. Made in Thailand
- Lưu ý :  CTy không bán hàng online và không giao hàng
Máy bơm nước Hitachi WT - P200GX2 ( Máy bơm nước đẩy cao tăng áp tự động dạng tròn Hitachi 200W )
- Lưu lượng : 39 lít ~ 47 lít / phút ( > 2,5 m3 / giờ )
- Áp lực duy trì mở - đóng : 2 kgf ~ 2,6 kgf/ cm2
- Sử dụng ống nhựa PVC : d= 25mm ( nhánh chính )
- Điện áp nguồn ( max ) : 230V AC - 50Hz. Công suất ( max ) : 200W
- Khả năng hút sâu ( max ) : 8m và đẩy cao ( max ) : 18m ( điều kiện phòng thực nghiệm tiêu chuẩn )
Lưu ý trong sử dụng máy bơm nước Hitachi :
* Không lắp đặt máy bơm nước trong hồ chôn âm có nắp đậy gây ẩm mau hư hỏng máy )
* Không sử dụng nguồn nước chưa qua xử lý ( giếng khoan, nước thải tạp chất, hóa chất...)
* Không điều chỉnh valse áp lực và hệ thống trong bơm ( gây hư hỏng bơm nhanh chóng )
 * Không kết nối máy bơm nước với hệ thống ống nước nhựa quá cũ ( có thể gây nứt ) hoặc ống đầu ra nước quá nhỏ ( yêu cầu sử dụng ống nước d= 27mm )